Breaking

Post Top Ad

SEMrush
Showing posts with label Corona Virus. Show all posts
Showing posts with label Corona Virus. Show all posts

Tuesday, 14 July 2020

ਕੋਵਿਡ-19: ਵਿਸ਼ਵਵਿਆਪੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਰਹੀ, ਅਜੇ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ- ਡਬਲਯੂਐਚਓ

July 14, 2020 0
ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ: ਡਬਲਯੂਐਚਓ ਦੇ ਮੁਖੀ ਟੇਡਰੋਸ ਅਡੇਨਹੈਮ ਗੈਬ੍ਰਾਏਜ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਯੂਰਪ ਅਤੇ ਏਸ਼ੀਆ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਮਹਾਮਾਰੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। fr...
Read more »

Monday, 11 May 2020

Tuesday, 5 May 2020

Tuesday, 21 April 2020

Thursday, 16 April 2020

Wednesday, 15 April 2020

Sunday, 5 April 2020

Saturday, 4 April 2020

Saturday, 21 March 2020

Tuesday, 17 March 2020